Tin đăng đã hết hạn.

Đấu giá Tam Hưng, Thanh Oai, Hà Nội 5 tầng thang máy, giá 23,9 tỷ, 267m2 hàng hiếm

Ngày đăng: 30/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tòa nhà 5 tầng thang máy trên Khu đất đấu giá Xã Tam Hưng, Huyện Thanh Oai, Hà Nội, với diện tích 267m2, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích rộng 267m2 + - 5 tầng thiết kế sang trọng + - Mặt tiền 15m, thuận lợi cho việc kinh doanh + - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho chủ sở hữu + - Giá bán 23,9 tỷ VND + - Nội thất đầy đủ điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ... + Điểm nổi bật: Nhà riêng này không chỉ có thiết kế hiện đại mà còn có phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Với mặt tiền rộng, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc mở văn phòng. Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành, tạo điều kiện lý tưởng cho cuộc sống gia đình. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về bất động sản này qua số điện thoại 0946695859 hoặc gặp Phan anh. Hãy nhanh tay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!

Xem thêm

Liên hệ:

094 669 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

23,9 tỷ

267 m²
89,51 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đấu giá Tam Hưng, Thanh Oai, Hà Nội 5 tầng thang máy, giá 23,9 tỷ, 267m2 hàng hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.