Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà cấp 4 mặt đường trục chính, Thanh Oai, Hà Nội, giá 2.25 tỷ

Ngày đăng: 04/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Nhà cấp 4 diện tích 91m2, đã có sổ đỏ chính chủ, tại mặt đường trục chính rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái.
Khu vực dân cư đông đúc, gần nhiều trường đại học lớn, thuận tiện cho thuê trọ sinh viên.
Địa chỉ: Huyện Thanh Oai, Thành phố Hà Nội.
Giá bán: 2.25 tỷ.
Liên hệ: 0988467633 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

098 846 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

91 m²
24,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
H. Thanh Oai, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Công Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà cấp 4 mặt đường trục chính, Thanh Oai, Hà Nội, giá 2.25 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.