Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh đến 1/8/2025 NR 5Tx33m2 ôtô đỗ gần ngay chợ - trường - điểm buýt. Giá hời nhất khu vực

Ngày đăng: 26/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Nhà riêng 5 tầng, thiết kế hiện đại, 3PN + 3WC, diện tích 33m2. - Nội thất cơ bản, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường. - Ngõ vào rộng 4m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển. - Mặt tiền 3,5m, phù hợp cho việc kinh doanh. - Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng giao dịch. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Đoàn Trọng Lâm 0328107368

Xem thêm

Liên hệ:

032 810 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,5m

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

3 PN, 3 WC
33 m²
77,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. 21B, X. Cao Viên, H. Thanh Oai, Tp. Hà Nội
ĐL

Đoàn Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh đến 1/8/2025 NR 5Tx33m2 ôtô đỗ gần ngay chợ - trường - điểm buýt. Giá hời nhất khu vực - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.