Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà chính chủ tại cao viên - cơ hội vàng ngay sát vách ql21b!

Ngày đăng: 05/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích: 35m
Ô tô đậu cửa nhà
Chỉ 400m ra chợ, trường học, khu vui chơi trẻ em

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 35m (Sử dụng tối ưu, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư)
Ô tô đậu cửa nhà: Tiện lợi, dễ dàng di chuyển mọi lúc mọi nơi

Vị trí đắc địa:
400m ra chợ Tiện lợi cho sinh hoạt hằng ngày
Trường học gần nhà Thuận tiện cho con cái học tập
Khu vui chơi trẻ em Không gian an toàn, lý tưởng cho các bé vui chơi
Nhà xây dựng chắc chắn, đầy đủ tiện nghi, sẵn sàng vào ở ngay
Môi trường sống yên tĩnh, an ninh tốt, dân cư văn minh

Giá bán: 2.345 tỷ (Có thể thương lượng)

Liên hệ ngay e để sở hữu chi tiết hơn 24/7
Nhanh tay để sở hữu căn nhà tuyệt vời này!

Xem thêm

Liên hệ:

096 309 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

3 PN, 3 WC
35 m²
67,14 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà chính chủ tại cao viên - cơ hội vàng ngay sát vách ql21b! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.