Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp khách sạn mặt tiền Nguyễn Tất Thành, view biển trực diện

Ngày đăng: 02/10/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán gấp khách sạn mặt tiền Nguyễn Tất Thành view biển trực diện. Liên hệ theo ảnh. Căn hộ khách sạn 4 tầng 18 phòng kinh doanh + 2 phòng sinh hoạt. Doanh thu ổn định, vị trí đắc địa hiếm có trên thị trường. Ngay ngã cắt Phùng Hưng, mặt tiền lớn, thuận tiện giao thông. DT đất: 132,5 m2. DT sàn: 513 m². View biển trực diện giá trị sinh lời bền vững. Khai thác mạnh, doanh thu vip quanh năm... Hiện đang cho bên thứ 3 thuê. Có thể khai thác vận hành doanh thu 50 tr / tháng. Giá bán chỉ: 19,9 tỷ thương lượng tốt cần bán gấp. Cơ hội đầu tư siêu lợi nhuận, sản phẩm hiếm có!

Xem thêm

Liên hệ:

081 435 ****

Vị trí bản đồ

19,9 tỷ

132.5 m²
150,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Tất Thành, P. Thanh Khê Tây, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
Q

Quocquoc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp khách sạn mặt tiền Nguyễn Tất Thành, view biển trực diện - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.