Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 Tầng đường Lê Duẩn, Diện tích : 103.7m2, Hướng Đông Nam, Giá : 27.5 tỷ

Ngày đăng: 24/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà 3 Tầng đường Lê Duẩn, Phố thời trang. Diện tích : 103.7m2 Hướng Đông Nam Đường 15m, vỉa hè 5m Giá : 27.5 tỷ Liên hệ : 0568436789

Xem thêm

Liên hệ:

056 843 ****

Vị trí bản đồ

27,5 tỷ

103.7 m²
265,19 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Lê Duẩn, P. Chính Gián, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
TT

TRẦN TÍN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 Tầng đường Lê Duẩn, Diện tích : 103.7m2, Hướng Đông Nam, Giá : 27.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.