Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Linh, kẹp kiệt, 27 tỷ, 105m2, đẹp, nhiều tiện ích, Đà Nẵng

Ngày đăng: 17/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại Nguyễn Văn Linh, P Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng, với diện tích 105m2, 2 tầng. - Cấu trúc: 2PN + 2WC + bếp. - Giá: 27 tỷ VND. - Mặt tiền 4.5m, đường vào rộng 30m, phù hợp cho kinh doanh. - Pháp lý đầy đủ, phong thủy tốt. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích: - Cách trường học và trung tâm anh ngữ khoảng 1km. - Cách công viên 29/3 khoảng 1.5km. - Cách các siêu thị Danavi Mart và Đại Lộc Phát khoảng 2km. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0373469297, liên hệ Bằng Happy.

Xem thêm

Liên hệ:

037 346 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

27 tỷ

2 PN, 2 WC
105 m²
257,14 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Linh, P. Thạc Gián, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
BH

Bằng Happy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Linh, kẹp kiệt, 27 tỷ, 105m2, đẹp, nhiều tiện ích, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.