Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà 4 tầng đường Nguyễn Tất Thành giá chỉ 16ty950 , DTD 125m2, DTXD 482m2 có 14PN, 15WC

Ngày đăng: 17/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán một căn nhà 4 tầng vị trí siêu chất tại đường Nguyễn Tất Thành, p Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng. Căn này có 14PN và 15WC, cực kỳ thoải mái cho cả gia đình ở hoặc cho thuê căn hộ,làm văn phòng.Vị trí đối diện công viên bãi tắm thanh khê.Đang có nguồn thu gần 450tr/năm Giá chỉ 16ty950 , với diện tích đất 125m2, diện tích sàn 482m2 mặt tiền rộng 5m,phía sau có đường rộng 3,75m đường trước nhà rộng 24m vỉa hè 10m Phong thủy chuẩn, hướng Đông Bắc, view mặt biển không gian thoáng đãng, dễ chịu. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng rõ ràng. Địa điểm xung quanh Công viên biển Hà Khê gần ngay đó cho những buổi dạo chơi thư giãn. Gần lô góc thoáng mát Trường học như trung tâm Anh ngữ Iris English, Anh ngữ quốc tế Fisher's Superkids Academy, Trường thực hành Aspace tiện lợi cho việc học hành. Siêu thị Mẹ và Bé Baby House, siêu thị Đại Lộc Phát, Winmart+ chỉ vài bước chân. Bệnh viện Bình Dân Đà Nẵng cũng gần, đảm bảo sức khỏe cho cả nhà. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và xem nhà: 0905809328 - A.Hoàng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 580 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

16,95 tỷ

125 m²
135,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Tất Thành, P. Xuân Hà, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
H

Hoanganh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà 4 tầng đường Nguyễn Tất Thành giá chỉ 16ty950 , DTD 125m2, DTXD 482m2 có 14PN, 15WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.