Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng mặt tiền Nguyễn Tri Phương gần Nguyễn Văn Linh, DT 135m2, giá 22 tỷ 5 tl

Ngày đăng: 03/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN TRI PHƯƠNG ĐOẠN ĐẮT GIÁ NHẤT VỊ TRÍ SANG TRỌNG Nằm ở đoạn đẹp và đắt giá nhất cung đường Nguyễn Tri Phương khu vực tập trung nhiều cửa hàng, dịch vụ, giá trị thương mại cao. Diện tích: 135m² ngang 5.5m đất vuông vức, nở hậu đẹp 6.5m Kết cấu: 3 tầng kiên cố thuận lợi nâng tầng hoặc cải tạo. Nhà thông suốt từ trước ra sau dễ dàng bố trí công năng. - Khu kinh doanh văn phòng cho thuê, vị trí trung tâm thuận tiện đi lại, 2 phút di chuyển đến sân bay, công viên 29/3, cầu Rồng, bệnh viện Gia Đình - Hoàn Mỹ - C17, chợ Mới - Tân Lập. Giá bán: 22.5 tỷ tương xứng với vị trí và tiềm năng lâu dài. Một lựa chọn hiếm hoi cho người tìm kiếm sự kết hợp giữa vị trí, giá trị và khả năng khai thác. ----- Liên hệ để xem và làm việc Call/Zalo : O96716O99O Lê Ân DANALAND #Sàn giao dịch BĐS Thiên Ân Holdings chuyên nhận ký gởi mua bán, cho thuê nhà, đất, căn hộ và khách sạn TP Đà Nẵng. Hỗ trợ thủ tục pháp lý

Xem thêm

Liên hệ:

096 716 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

22,5 tỷ

3 PN, 3 WC
135 m²
166,67 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Tri Phương, P. Thạc Gián, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng

Lê Ân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng mặt tiền Nguyễn Tri Phương gần Nguyễn Văn Linh, DT 135m2, giá 22 tỷ 5 tl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.