Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhà kiệt ô tô Nguyễn Văn Linh, Phường Thanh Khê

Ngày đăng: 04/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhà Nguyễn Văn Linh, Phường Thanh Khê, Quận Thanh Khê, TP. Đà Nẵng. Vị trí trung tâm giao thông thuận tiện, chỉ vài phút ra sân bay, cầu Rồng, bệnh viện, trung tâm thương mại. Thông tin chi tiết: Diện tích đất: 268,10m2 (thổ cư 100%). Diện tích xây dựng: 165,30m². Tổng diện tích sàn sử dụng: 274,84m². Kết cấu: Tường xây, mái đúc, sàn đúc 2 tầng kiên cố. Nhà hướng: Bạn có thể bổ sung nếu biết. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ minh bạch, sẵn sàng giao dịch. Hình ảnh pháp lý và thực tế nhà đã đính kèm trong tin. Giá bán: 23,7 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí). Thích hợp để ở, làm văn phòng, căn hộ dịch vụ, hoặc đầu tư lâu dài. Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao. Liên hệ chính chủ: 0906504568 Miễn trung gian, môi giới làm phiền.

Xem thêm

Liên hệ:

090 650 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

23,7 tỷ

268.1 m²
88,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Linh, P. Thạc Gián, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
0

0906504568

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhà kiệt ô tô Nguyễn Văn Linh, Phường Thanh Khê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.