Tin đăng đã hết hạn.

Bán cặp nhà mặt tiền đường Hàm Nghi ngang 9m - Gọi Đàm Tiến

Ngày đăng: 28/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền đường Hàm Nghi. Hướng Đông. DT: 206m2 (ngang 9m x dài 23m). Hướng Đông, đường 15m. Giá 50 tỷ. Gọi 0901163789 Tiến. P/S: Phần click " Hiện Số, 3 số cuối SĐT của em là 789.

Xem thêm

Liên hệ:

090 116 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

50 tỷ

206 m²
242,72 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Hàm Nghi, P. Vĩnh Trung, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
ĐT

Đàm Quang Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán cặp nhà mặt tiền đường Hàm Nghi ngang 9m - Gọi Đàm Tiến - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.