Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 2 tầng Hải Phòng thông Điện Biên Phủ, chỉ 1 tỷ 820

Ngày đăng: 23/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà 2 tầng kiệt Hải Phòng, sau lưng siêu thị Nguyễn Kim thông Điện Biên Phủ. - DT: 22m2 ngang hơn 4m. - DTSD: 44m2. - CNSD: 2 PN, 2WC, khách, bếp. - Kiệt sạch sẽ, cách mặt tiền vài chục mét. - Kiệt vào 5m, kiệt trước nhà 2m. Giá: 1 tỷ 820 có bớt.

Xem thêm

Liên hệ:

090 782 ****

Vị trí bản đồ

1,82 tỷ

2 PN, 2 WC
22 m²
82,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Hải Phòng, P. Chính Gián, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
O

Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 2 tầng Hải Phòng thông Điện Biên Phủ, chỉ 1 tỷ 820 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.