Tin đăng đã hết hạn.

Mua bán nhà 3 tầng mặt tiền đường Thái Thị Bội, Đà Nẵng. DT: 177,1m2 (8,64x20)m, DTSS: 466,6m2

Ngày đăng: 24/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

* Mua bán nhà 3 tầng mặt tiền đường Thái Thị Bội, Q. Thanh Khê, Đà Nẵng. * Sầm uất, tiện kinh doanh, thu nhập thụ động 20 triệu/tháng. - DT: 177,1m2 (8,64x20), - DTSD: 466,6m2. Hướng Bắc. Chưa qua đầu tư, chính chủ. - Vị trí: Khu Trung tâm mua sắm ăn uống sầm uất, gần chợ, gần siêu Thị trung tâm thương mại, gần trường học, gần công viền. Tách 2 lô bán siêu lợi nhuận hoặc chỉnh sửa làm căn hộ hợp lý. Liên hệ ngay, liên hệ ngay: 0915455579 HiếuPhươngLand xem nhà 11h trưa hàng ngày.

Xem thêm

Liên hệ:

091 545 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,7m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

13,9 tỷ

5 WC
177.1 m²
78,49 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Thái Thị Bôi, P. Chính Gián, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
TH

Trần Công Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mua bán nhà 3 tầng mặt tiền đường Thái Thị Bội, Đà Nẵng. DT: 177,1m2 (8,64x20)m, DTSS: 466,6m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.