Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà mặt tiền Điện Biên Phủ - trung tâm TP - vị trí đắc địa - gía chỉ 2x tỷ

Ngày đăng: 19/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền Điện Biên Phủ, Đà Nẵng, - Diện tích đất 203m². - DTSD: 418m², vị trí cực đẹp khu vực sầm uất nhất của đường Điện Biên Phủ nơi có nhiều công ty, ngân hàng, showroom. - Chiều ngang 5m nở hậu hình chữ L rất đẹp. - Nhà hướng Nam rất mát mẻ. Phía trước đang cho thuê kinh doanh 20 triệu một tháng, phía sau cho thuê phòng trọ thu nhập hơn 20 triệu một tháng. Giá bán toàn bộ 29,5 tỷ còn thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

036 815 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

29,5 tỷ

203 m²
145,32 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Điện Biên Phủ, P. Chính Gián, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
HD

Huỳnh Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà mặt tiền Điện Biên Phủ - trung tâm TP - vị trí đắc địa - gía chỉ 2x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.