Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng mặt tiền đường Điện Biên Phủ đoạn vòng xoay tượng Mẹ Nhu rất đẹp- Gọi ĐÀM TIẾN

Ngày đăng: 04/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà 3 tầng mặt tiền Điện Biên Phủ đoạn vòng xoay tượng Mẹ Nhu, vị trí rất đẹp, quay xe thoải mái, không cấn cầu. Diện tích 103m2 ngang 5.3m. Hướng Bắc. Phù hợp ưng làm gì cũng được. Giá 17 tỷ. Gọi 0901163789 Tiến.

Xem thêm

Liên hệ:

090 116 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,3m

Vị trí bản đồ

17 tỷ

103 m²
165,05 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Điện Biên Phủ, P. Hòa Khê, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
ĐT

Đàm Quang Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng mặt tiền đường Điện Biên Phủ đoạn vòng xoay tượng Mẹ Nhu rất đẹp- Gọi ĐÀM TIẾN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.