Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng góc 2 mặt tiền siêu đẹp - chỉ 30m ra biển mỹ khê

Ngày đăng: 30/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí: Góc đường Hồ Quý Ly Vũ Quỳnh, khu vực ven biển sôi động, trung tâm quận Thanh Khê, Đà Nẵng Thông tin chi tiết: Diện tích: 102m² (5.5 x 18.9m) Hướng chính: Đông Nam (đường Hồ Quý Ly 10.5m, lề 5m) Hướng phụ: Đông Bắc view biển (đường Vũ Quỳnh 5.5m, lề 3m) Kết cấu: Tầng 1: Đang kinh doanh quán cafe + gara ô tô Tầng 2: 4 phòng ngủ Tầng 3: 3 phòng ngủ + sân phơi Hiện trạng: Nhà đang cho thuê 13 triệu/tháng (hợp đồng từ 2021 đến nay chưa tăng giá) Pháp lý: Sổ hồng chính chủ Ưu điểm nổi bật: Cách biển chỉ 3 bước chân (~30m), view biển tuyệt đẹp Khu vực đông khách du lịch, thích hợp kinh doanh lưu trú, homestay, cafe, spa,... Gần chợ, siêu thị, khu dân cư đông đúc, tiện ích xung quanh đầy đủ Nhà 2 mặt tiền cực thoáng, góc kinh doanh lý tưởng Giá bán: 13.4 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí) Liên hệ: 0989568237 để xem nhà trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

098 956 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18,9m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

13,4 tỷ

102 m²
131,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Hồ Quý Ly, P. Thanh Khê Tây, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
NM

Nguyễn Sỹ Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng góc 2 mặt tiền siêu đẹp - chỉ 30m ra biển mỹ khê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.