Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng kiệt Trường Chinh, Đà Nẵng, diện tích 30m2, giá chỉ 1,68 tỷ

Ngày đăng: 23/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu căn nhà 3 tầng khang trang tại kiệt Trường Chinh, Đà Nẵng, chỉ cách đường chính 20m, gần Nguyễn Phước Nguyên nối dài.
Diện tích đất 30m2, diện tích sử dụng 85m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet, phòng thờ, sân phơi và chỗ để xe tiện lợi.
Hướng bắc lệch tây mang đến không gian sống thoáng đãng.
Giá bán hấp dẫn chỉ 1.68 tỷ, còn thương lượng.
Liên hệ ngay 0777388883 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu tổ ấm lý tưởng này.
Xem thêm

Liên hệ:

077 738 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,68 tỷ

2 PN, 2 WC
30 m²
56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
3
Hướng
Bắc, Tây
Địa chỉ
Đ. Trường Chinh, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
HV

Hoàng Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng kiệt Trường Chinh, Đà Nẵng, diện tích 30m2, giá chỉ 1,68 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.