Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm mặt tiền đường Nguyễn Tri Phương, 23,2 tỷ, 214m2, đang KD cà phê, dòng tiền ổn định.

Ngày đăng: 14/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Mặt tiền Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng, là nơi lý tưởng cho những ai muốn phát triển kinh doanh hoặc tìm kiếm một không gian sống tiện nghi. Diện tích 214m2 với mặt tiền rộng 5.2m, mặt tiền đường 33m 6 làn xe dễ dàng tiếp cận và thoải mái cho ô tô ra vào. Đây cũng là tuyến đường kết nối Trung tâm thành phố, sân bay với phía Nam thành phố. Giá 23,2 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch. Không chỉ là một ngôi nhà, mà còn là một cơ hội để đầu tư vào cuộc sống sôi động và phát triển của Đà Nẵng. Nhà hiện đang kinh doanh quán cà phê, dòng tiền ổn định. Gần trường học, chợ, siêu thị tạo nên một môi trường sống lý tưởng cho cả gia đình và những người trẻ năng động. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết! HUELE 0905566151

Xem thêm

Liên hệ:

090 556 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

23,2 tỷ

214 m²
108,41 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Tri Phương, P. Chính Gián, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
H

Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm mặt tiền đường Nguyễn Tri Phương, 23,2 tỷ, 214m2, đang KD cà phê, dòng tiền ổn định. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.