Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 5 tầng Nguyễn Văn Linh có thang máy, nhà mới đẹp

Ngày đăng: 13/06/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

mô tả: Nhà mặt phố Nguyễn Văn Linh siêu đẹp, khu sầm uất kinh doanh Tập trung các Ngân hàng, tòa nhà, công ty lớn, các chuỗi lớn kinh doanh về F&B, thời trang, thẩm mỹ...vv Nhà kết cấu 5 tầng, Diện tích đất: 106 m2, Bề ngang 4,5m, dài 23,5m Diện tích sàn sử dụng: 537m2 hướng Đông Nam mát mẻ Thang máy, điều hòa đầy đủ Sổ đã hoàn công chuẩn chỉnh, vuông vức siêu đẹp Giá bán rất hợp lý so với thị trường xung quanh, Phù hợp mua đầu tư dài hạn, cho thuê hoặc làm trụ sở công ty, văn phòng..vv

Xem thêm

Liên hệ:

089 908 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

27,9 tỷ

106 m²
263,21 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Linh, P. Thạc Gián, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng

Phan Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 5 tầng Nguyễn Văn Linh có thang máy, nhà mới đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.