Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp NR tại ngay The Summit Building, 16,5 tỷ, 162m2, 1PN, 1WC, mặt tiền 9m

Ngày đăng: 11/04/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

NR tại ngay The Summit Building, Đường Huỳnh Ngọc Huệ, p Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng cực chất đang chờ sổ, giá chỉ 16,5 tỷ. Với diện tích 162m2, nhà có 1PN, 1WC, đầy đủ nội thất, phù hợp cho cuộc sống thoải mái hay đầu tư. Mặt tiền rộng 9m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh, dễ dàng tiếp cận. Ngõ trước rộng 10,5m, thoải mái cho xe cộ ra vào. Phong thủy tốt, cửa chính hướng Đông, ban công cũng hướng Đông, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ. Pháp lý đang chờ, nhanh tay kẻo lỡ!

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Công viên cầu vượt ngã ba Huế.
- Tiểu học Nguyễn Như Hạnh.
- Anh ngữ quốc tế Fisher's Superkids Academy.
- Trường tiểu học Lê Quang Sung.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Nguyễn Minh Tuấn: 0905788737.

Xem thêm

Liên hệ:

090 578 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

1 PN, 1 WC
162 m²
101,85 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp NR tại ngay The Summit Building, 16,5 tỷ, 162m2, 1PN, 1WC, mặt tiền 9m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.