Tin đăng đã hết hạn.

HÀNG HIẾM TẠI Phường Vĩnh Trung, Đà Nẵng, 2,25 tỷ VND - NHÀ MỚI VỀ ĐÓN TẾT NGAY

Ngày đăng: 18/11/2024

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nhà riêng 2 tầng tại Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng với thiết kế hiện đại.
- Cấu trúc: 2PN + 2 WC/PT + bếp
- Giá: 2,25 tỷ VND, diện tích: 32 m², mặt tiền: 4m, ngõ vào rộng 3m, hướng cửa chính và ban công: Nam, phong thủy tốt.
- Pháp lý đầy đủ.

Khu vực sống lý tưởng với nhiều tiện ích xung quanh, gần trường học, bệnh viện và siêu thị:
+ Gần trường mầm non Việt Nhật
+ Gần trung tâm anh ngữ Iris English - cơ sở 4
+ Gần bệnh viện Đà Nẵng, Thiện Nhân Hospital
+ Gần siêu thị Đại Lộc Phát, Danavi Mart, siêu thị mẹ và bé Baby House
+ Có công viên 29/3 gần đó.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0962 354 *** Toàn - Đà Nẵng.
Xem thêm

Liên hệ:

096 235 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

2 PN, 2 WC
32 m²
70,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết HÀNG HIẾM TẠI Phường Vĩnh Trung, Đà Nẵng, 2,25 tỷ VND - NHÀ MỚI VỀ ĐÓN TẾT NGAY - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.