Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà 4 tầng 2 mặt tiền đường Lê Đình Lý, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

Ngày đăng: 05/10/2024

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cần bán nhà 4 tầng mặt tiền đường Lê Đình Lý, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng.

Bán nhà 4 tầng mặt tiền Lê Đình Lý. Tuyến phố kinh doanh tại Đà Nẵng.
+ Vị trí: Nơi đây là trung tâm kinh doanh buôn bán sầm uất gồm building, nhà hàng, nhà phố.
+ Ngang: 5m.
+ Diện tích: 78,5m². Vị trí 2 mặt tiền kinh doanh.
+ Giá: 17,5 tỷ.
+ Thích hợp mở văn phòng công ty. Tuyến đường kinh doanh sầm uất nhất tại Đà Nẵng.
* Khu vực đông dân cư, giao thông thuận lợi.
* Tiềm năng phát triển cao, thích hợp cho đầu tư.
Đanh cho thuê 45 triệu/tháng.
Liên hệ Lê Minh 0905 299 *** để xem và làm việc trực tiếp chính chủ.
Xem thêm

Liên hệ:

090 529 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

17,5 tỷ

78.5 m²
222,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
LM

Lê Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà 4 tầng 2 mặt tiền đường Lê Đình Lý, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.