Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Ông Ích Khiêm kẹp kiệt, vị trí đẹp

Ngày đăng: 03/10/2024

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
- Chủ rất tha thiết nhượng căn nhà tâm huyết bao đời ông bà để lại.
- Nhà mặt tiền Ông Ích Khiêm. Trục đường kinh doanh sầm uất của Đà Nẵng. Huyết mạch của thành phố.
- Với DT 93.7m² ngang 4.65m. Nở hâu chữ L 6.10m. Xây 3.5 tầng kiên cố. Kẹp kiệt bên hông mát mẻ.
- Nhà hướng Đông tài lộc.
- Nhà nằm vị trí gần các tiện ích: Gần chợ Cồn, gần biển, gần Bệnh Viện. Gần trường học. Trường Công Nhân Kỹ Thuật.
- Một căn nhà hội đủ các yếu tố. Vị trí, giá, DT, phong thủy và tài lộc.
- Gia đưa bán 15.5 ty. Quá hợp lý cho 1 sản phẩm nhà phố.
Xem thêm

Liên hệ:

093 559 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

93.7 m²
165,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Ông Ích Khiêm kẹp kiệt, vị trí đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.