Bán đất tặng nhà đẹp. Gần biển, gần sông

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán đất tặng nhà diện tích 515m2, vị trí đẹp gần biển gần sông, khu vực tiềm năng phát triển mạnh gần VinWonders Nam Hội An. Diện tích rộng 515m2, thích hợp làm villa, homestay, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài. Đã có nhà sẵn đang cho thuê, tạo dòng tiền ổn định hàng tháng. Khu dân cư hiện hữu, không khí thoáng mát, gần biển và sông. Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh đến Hội An Đà Nẵng.

Xem thêm

Liên hệ:

097 606 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

5 PN, 1 WC
515 m²
5,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
X. Bình Dương, H. Thăng Bình, T. Quảng Nam
NT

Ngô Cao Thế

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà đẹp. Gần biển, gần sông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.