Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà riêng tại Bình Minh, Thăng Bình, Quảng Nam, 16 tỷ, 4200 m2 giá siêu hời! Hot!

Ngày đăng: 01/10/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại Bình Minh, Thăng Bình, Quảng Nam với diện tích rộng 4200 m2. Mặt tiền 120m, ngõ vào rộng 10.5m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng rõ ràng. Giá hấp dẫn: 16 tỷ VND. Trang bị đầy đủ tiện nghi: điều hòa, tủ lạnh, giường... Không gian sống lý tưởng, thoáng đãng và yên tĩnh. Chủ nhà mong muốn hợp tác với những khách hàng thiện chí. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0898454555 Quang Chuyên đất biển và cây xanh .

Xem thêm

Liên hệ:

089 845 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 120m

Vị trí bản đồ

16 tỷ

4.200 m²
3,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
X. Bình Minh, H. Thăng Bình, T. Quảng Nam
0

0898454555

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà riêng tại Bình Minh, Thăng Bình, Quảng Nam, 16 tỷ, 4200 m2 giá siêu hời! Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.