Bán nhà riêng tại Chợ Hôm, 11,5 tỷ, 700m2, giá ưu đãi Hot!

Ngày đăng: 22/05/2026

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đầu tư ngay vào căn NR chất lượng tại Chợ Hôm, đường Quốc Lộ 39, Xã Bắc Thái Ninh, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Thái Thuỵ, Thái Bình)! - Diện tích rộng 700m2, thoải mái cho mọi hoạt động. - 4PN, 5WC, không gian thoáng đãng, phù hợp cho gia đình đông thành viên. - 3 tầng, tiện nghi cơ bản, dễ dàng thiết kế theo sở thích. - Hướng Đông Bắc, đón nắng gió tự nhiên, không gian sống cực đã. - Mặt tiền 12m, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh. - Ngõ vào rộng 21m, xe cộ ra vào thoải mái. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết, gọi 0974611361 và gặp Em Dơn.

Xem thêm

Liên hệ:

097 461 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

4 PN, 5 WC
700 m²
16,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
3
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. 39, X. Dương Hồng Thủy, H. Thái Thụy, T. Thái Bình
ED

Em Dơn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Chợ Hôm, 11,5 tỷ, 700m2, giá ưu đãi Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.