Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 tầng Phú Xuân hướng Đông Nam, view 26ha, giá siêu mềm

Ngày đăng: 08/09/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Căn nhà 3 tầng siêu phẩm tại Phú Xuân đang chờ đón chủ nhân mới!
Diện tích 43m2, hướng Đông Nam mát mẻ, lại còn giáp khu đất rộng 26ha, tha hồ tận hưởng không gian sống xanh.
Thiết kế theo phong cách hiện đại, nhà có 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, sân phơi, phòng thờ và cả sân để xe tiện lợi.
Giá chỉ 17.xx tỷ, quá hấp dẫn cho một căn nhà tuyệt vời như vậy.
Liên hệ ngay 0972726459 để xem nhà và chốt kèo kẻo lỡ!
Xem thêm

Liên hệ:

097 272 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

17 tỷ

3 PN, 3 WC
43 m²
395,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
3

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 tầng Phú Xuân hướng Đông Nam, view 26ha, giá siêu mềm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.