Tin đăng đã hết hạn.

A70 Bán chung cư mini 8 tầng Tân Xã, Thạch Thất giá siêu hời

Ngày đăng: 11/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán chung cư mini 8 tầng Tân Xã, Thạch Thất giá siêu hời. Vị trí vàng: Thôn 9, Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội. Cách hồ Tân Xã chỉ vài trăm mét. Trung tâm khu kinh doanh sầm uất nhất Hòa Lạc, nơi được mệnh danh là thủ phủ nhà trọ. Luôn kín phòng thuê nhu cầu cực lớn từ sinh viên, kỹ sư, chuyên gia khu CNC Hòa Lạc. Thông tin chi tiết tòa nhà: Diện tích đất: 229m² full thổ cư, xây full đất. Quy mô: Cao 8 tầng. Thiết kế: Tầng 1: Khu để xe + 1 phòng cho bảo vệ. Tầng 28: Mỗi tầng 8 phòng tổng 52 phòng. Trang bị phòng: Đầy đủ điều hòa, tủ lạnh, bếp, vệ sinh khép kín, công tơ điện nước riêng. Hạ tầng: Thang máy to rộng, hệ thống PCCC đạt chuẩn, điện nước kinh doanh ổn định. Pháp lý: Sổ đỏ rõ ràng, đầy đủ, đảm bảo giao dịch an toàn. Ưu điểm vượt trội: Đã có đơn vị chuyên nghiệp vận hành cho thuê mua xong có dòng tiền ngay. Khu vực quanh hồ Tân Xã và Khu CNC Hòa Lạc đang tăng trưởng mạnh, lượng chuyên gia sinh viên ngày càng nhiều tỷ lệ lấp đầy luôn 100%. Vị trí siêu đẹp để vừa giữ tiền vừa sinh lời, thích hợp cho nhà đầu tư lâu dài.

Xem thêm

Liên hệ:

098 185 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy, Khu để xe

Vị trí bản đồ

24,5 tỷ

229 m²
106,99 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết A70 Bán chung cư mini 8 tầng Tân Xã, Thạch Thất giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.