Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 4 tầng 92m² tại thôn Sen Trì, Bình Yên, Thạch Thất, MT 5m, đường 6m, giá chỉ 4,42 tỷ

Ngày đăng: 31/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhà 4 tầng diện tích 92m² tại thôn Sen Trì, xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội. Nhà hướng Đông Nam, mặt tiền 5m, đường trước nhà rộng 6m, vị trí trung tâm xã, gần TL420 và đầy đủ tiện ích trong bán kính 500m. Giá chỉ 4,42 tỷ cơ hội hiếm cho khách mua ở hoặc đầu tư. Diện tích: 92m², Kết cấu: 4 tầng kiên cố. Mặt tiền: 5m, Hướng: Đông Nam đón gió mát, hợp phong thủy. Đường trước nhà: 6m ô tô ra vào thoải mái, giao thông thuận tiện. Pháp lý: Sổ hồng Hà Nội, sang tên ngay. Vị trí đắc địa: Giáp TL420, kết nối nhanh ra Khu CNC Hòa Lạc. Trung tâm xã, bán kính 500m có đầy đủ tiện ích: Chợ, trường học, UBND, cửa hàng. Tiềm năng: Phù hợp để ở, kinh doanh nhỏ hoặc cho thuê; giá trị gia tăng ổn định nhờ hạ tầng khu vực đang phát triển mạnh. Liên hệ 0942190188

Xem thêm

Liên hệ:

094 219 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

4,42 tỷ

92 m²
48,04 triệu/m²
X. Bình Yên, H. Thạch Thất, Tp. Hà Nội
0

0942190188

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 4 tầng 92m² tại thôn Sen Trì, Bình Yên, Thạch Thất, MT 5m, đường 6m, giá chỉ 4,42 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.