Hiếm Tây Hồ. Phân lô quân đội khu Xuân La 32,8m². Sổ riêng, giá mềm

Ngày đăng: 22/05/2026

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Anh chị đang tìm nhà đất khu Xuân La Tây Hồ, thích khu phân lô quân đội, dân trí tốt, đường sá quy hoạch gọn gàng thì tham khảo lô này nhé. Vị trí đẹp khu phân lô quân đội Xuân La, ngõ thông thoáng, khu dân cư văn minh, yên tĩnh, an ninh tốt. Diện tích 32,8m², sổ đỏ riêng, đất vuông vắn, dễ thiết kế xây mới. Hiện trạng trên đất có nhà cấp 4, khách mua có thể dễ dàng xây mới theo nhu cầu. Khu vực tiện ích đầy đủ: gần chợ, trường học, hồ Tây, Võ Chí Công, Lạc Long Quân, Xuân La, Xuân Đỉnh. Phù hợp mua để ở, giữ tiền, đầu tư lâu dài hoặc xây căn nhà nhỏ xinh tại lõi Tây Hồ. Điểm cộng lớn là hàng phân lô quân đội, pháp lý rõ ràng, giao dịch nhanh gọn, tầm tiền dễ tiếp cận hơn nhiều so với mặt bằng chung khu Tây Hồ. Anh chị quan tâm nhắn em xem trực tiếp nhé: 0843218686

Xem thêm

Liên hệ:

084 321 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

13,12 tỷ

32.8 m²
400 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu chung cư Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
VQ

Vũ Quang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hiếm Tây Hồ. Phân lô quân đội khu Xuân La 32,8m². Sổ riêng, giá mềm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.