Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà lô góc Thụy Khuê 70m, gần phố vị trí hiếm sinh lời, giá 13,9 tỷ

Ngày đăng: 28/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nếu bạn đang tìm một bất động sản có giá trị tích lũy và khai thác dòng tiền dài hạn, thì căn lô góc Thụy Khuê 70m² này là lựa chọn hoàn hảo. Mặt tiền hơn 8m, 2 mặt ngõ, cực kỳ thoáng và sáng, ngõ trước nhà rộng 3m, chỉ 50m ra ô tô tránh, vài bước ra mặt ngõ kinh doanh sôi động. Nhà hiện trạng dân xây khung bê tông chắc chắn, giữ gìn cẩn thận có thể ở ngay hoặc cho thuê, hoặc đầu tư xây tòa căn hộ dịch vụ/CCMN, sinh lời đều đặn hàng tháng. Khu vực Thụy Khuê Tây Hồ nổi tiếng nhu cầu thuê cao, khách thuê ổn định, đặc biệt là chuyên gia nước ngoài và người làm việc quanh Hồ Tây, Liễu Giai, Văn Cao. Pháp lý sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch giá chào 13,9 tỷ (có thương lượng trực tiếp). Đầu tư giữ tiền an toàn, sinh lời bền vững theo thời gian. Liên hệ Mr Bình 0968585522 Chuyên bán nhà quận Ba Đình, Cầu Giấy, Tây Hồ uy tín, tận tâm, pháp lý chuẩn.

Xem thêm

Liên hệ:

096 858 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

13,9 tỷ

70 m²
198,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Sun Grand City Thụy Khuê Residence, Đ. Thụy Khuê, P. Thụy Khuê, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
NB

Nguyên Quốc Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà lô góc Thụy Khuê 70m, gần phố vị trí hiếm sinh lời, giá 13,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.