Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm,12 Tỷ Hơn! Bán Nhà Phú Thượng, Tây Hồ - 65M2 - 4 Tầng -Ngõ Nông -2 Thoáng - Gần Ô Tô - Dân Xây

Ngày đăng: 11/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Hiếm, 12 Tỷ Hơn! Bán Nhà Phú Thượng, Tây Hồ - 65M2 - 4 Tầng - Ngõ Nông - 2 Thoáng - Gần Ô Tô - Dân Xây NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - NGÕ NÔNG THÔNG - GẦN Ô TÔ - DÂN XÂY TÂM HUYẾT. + Nhà nằm ở vị trí trung tâm lõi Phú Thượng + Gần trường học các cấp 1,2,3 trường Quốc Tế Liên Hợp Quốc Hà Nội, khu chung cư cao cấp Sunshine reverside, Cầu Nhật Tân, vài phút ra TTTM Lotte Mall Tây Hồ... Thiết kế: + Tầng 1: phòng khách bếp. + tầng 2,3,4: mỗi tầng 2 ngủ 1 vs - Sổ đỏ vuông đẹp Hiếm,12 Tỷ Hơn! Bán Nhà Phú Thượng, Tây Hồ - 65M2 - 4 Tầng -Ngõ Nông -2 Thoáng - Gần Ô Tô - Dân Xây

Xem thêm

Liên hệ:

038 952 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

12,6 tỷ

65 m²
193,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu nhà ở Phú Thượng, Đ. An Dương Vương, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TH

Thu Ha

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm,12 Tỷ Hơn! Bán Nhà Phú Thượng, Tây Hồ - 65M2 - 4 Tầng -Ngõ Nông -2 Thoáng - Gần Ô Tô - Dân Xây - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.