Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Vệ Hồ, view Hồ Tây, 380m2, mặt tiền 11m, view Hồ Tây

Ngày đăng: 08/10/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt phố Vệ Hồ - Tây Hồ: Diện tích 380m2. Mặt tiền rộng: 11m. Nằm ở đoạn VIP nhất view Hồ Tây thoáng mát, vỉa hè rộng. Có thể đập đi xây dựng tòa văn phòng, khách sạn lớn đẳng cấp với mặt tiền bề thế. Sổ nở hậu, liên hệ em Huyền 0949617888 để đặt lịch xem nhà và đàm phán.

Xem thêm

Liên hệ:

094 961 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

460 tỷ

380 m²
1,21 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Vệ Hồ, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TH

Thanh Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Vệ Hồ, view Hồ Tây, 380m2, mặt tiền 11m, view Hồ Tây - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.