Tin đăng đã hết hạn.

Đẹp quá! Bán nhà Phú Thượng, Tây Hồ, xây mới thang máy, gần phố, mặt tiền 6M, 52m2*6T

Ngày đăng: 07/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM TÂY HỒ - 6T THANG MÁY - 2 MẶT THOÁNG - MẶT TIỀN BỀ THẾ - SỔ ĐẸP NỞ HẬU - Siêu phẩm nhà đẹp mới tinh Tây Hồ, 50m ra ô tô, GPXD đủ 6 tầng, thang máy, 2 mặt thoáng trước sau, chủ xây cực kỳ tâm huyết đầy đủ thiết kế từ kết cấu đến kiến trúc, 3D, bê tông Chèm thương phẩm có kiểm định cường độ từng sàn. Nội thất nhập khẩu hoàn thiện full đồ 100% như 3D, thang máy Fuji, hệ thống sưởi âm trần phòng tắm - Phú Thượng là khu rất đáng sống, không khí luôn trong lành, mát mẻ, an ninh tốt, tiện ích đủ đầy, mang đến cuộc sống đáng mơ ước - Thiết kế 6 tầng, thang máy: + Tầng 1: bếp + bàn đảo + phòng ăn, wc + Tầng 2: 1 ngủ + Tầng 3: 2 ngủ nhỏ, wc + Tầng 4: phòng ngủ master wc khép kín + Tầng 5: phòng khách + Tầng 6: phòng thờ, sân chơi, wc + Mái, tum: phòng kỹ thuật thang máy, sân thượng. - Sổ đỏ chính chủ vuông đẹp nở hậu nhẹ. - liên hệ em Hảo: 0988793663 để xem căn nhà cực đẹp này _____________

Xem thêm

Liên hệ:

098 879 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Sân chơi, Thang máy
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

11,79 tỷ

5 PN
52 m²
226,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu nhà ở Phú Thượng, Đ. An Dương Vương, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
LH

Lê Văn Hảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đẹp quá! Bán nhà Phú Thượng, Tây Hồ, xây mới thang máy, gần phố, mặt tiền 6M, 52m2*6T - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.