Tin đăng đã hết hạn.

Có 102 ! 21 Tỷ, Bán Nhà Xuân La,Tây Hồ - 82M2 - Hơn 6M Mặt Tiền - Ô Tô Tránh -Kinh Doanh - 2 Thoáng

Ngày đăng: 07/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Có 102 ! 21 Tỷ, Bán Nhà Xuân La, Tây Hồ - 82M2 - Hơn 6M Mặt Tiền - Ô Tô Tránh - Kinh Doanh - 2 Thoáng. SIÊU ĐẸP ĐẾN TỪNG CM, HIỆN ĐẠI, NGÕ THÔNG TỨ TUNG, 2 Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ, TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN, TƯƠNG LAI RẠNG NGỜI.  - Nhà nằm trong khu dân trí cao, an ninh tốt, giao thông thuận tiện kết nối các tuyến phố , Xuân La, Lạc Long Quân, Hồ Tây, Ngoại Giao Đoàn, Xuân Đỉnh, Phạm Văn Đồng. Nhà chủ tự xây theo kiểu biệt thự với mặt tiền rộng bề thế, khu vực dân trí cao ở sướng, gần phố, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì. - Thiết kế:  + Tầng 1:  để xe, khách, bếp, wc + Tầng 2, 3, : mỗi tầng 2 phòng, Wc + Tầng 4 : Tum , sân phơi. Nhà 2 thoáng , thoáng trước thoáng sau , phòng nào cũng có cửa sổ đón gió trời Sổ đỏ vuông như tờ A4 trước sau như một sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

086 591 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

21,9 tỷ

4 PN, 4 WC
82 m²
267,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu chung cư Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
C

Caodinhquyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Có 102 ! 21 Tỷ, Bán Nhà Xuân La,Tây Hồ - 82M2 - Hơn 6M Mặt Tiền - Ô Tô Tránh -Kinh Doanh - 2 Thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.