Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Lạc Long Quân, 30m ra phố, dân xây

Ngày đăng: 29/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán nhà Lạc Long Quân: Thông muôn hướng, thông Võ Chí Công, Xuân La. - 10m ra ô tô dừng đỗ 24/7. - 30m ra phố. - Đường vào nhà xe 3 gác tránh nhau giao thông đi lại thuận tiện. - Vài phút đi bộ ra Hồ Tây gió lộng. - Nhà dân xây 5 tầng, chắc chắn, thiết kế sân để xe rộng. Chỉ cần thêm vài thùng sơn ở được cả chục năm không lo hỏng. - Phù hợp khách ở hưởng thụ không khí khu vực Hồ Tây - nơi được mệnh danh là lá phổ xanh của Thành phố. - Khách mua có thể xây mới thành CCMN. - Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. - Liên hệ để xem nhà miễn phí 24/7 - Mr Nghi 0947659912

Xem thêm

Liên hệ:

094 765 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

12,2 tỷ

66 m²
184,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Liền kề H36 Lạc Long Quân, Đ. Lạc Long Quân, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
VN

Vũ Thế Nghi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Lạc Long Quân, 30m ra phố, dân xây - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.