Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Lạc Long Quân, ô tô, lô góc, dân xây.

Ngày đăng: 26/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà Lạc Long Quân: thông muôn hướng, thông Võ Chí Công, Xuân La. - 100m ra phố. - Đường trước nhà rộng, ô tô 7 chỗ qua nhà, sửa cửa ô tô vào nhà. - Lợi thế nhà lô góc, thêm mặt tiền rộng, trong nhà tràn ngập ánh sáng tự nhiên. - Nhà 5 tầng dân xây chắc chắn, thiết kế tầng 2 phòng khép kín, ở được luôn, cầu kỳ thì thêm thùng sơn thay áo theo màu phong thủy cá nhân càng đẹp. - Phù hợp khách mua ở hoặc khách mua giữ tiền cho thuê, doanh thu ổn định hàng tháng, cộng thêm giá trị gia tăng của bđs Tây Hồ chưa bao giờ hạ nhiệt. - Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. - Liên hệ để xem nhà 24/7 - Mr Nghi 0947659912

Xem thêm

Liên hệ:

094 765 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

14,8 tỷ

45 m²
328,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Liền kề H36 Lạc Long Quân, Đ. Lạc Long Quân, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
VN

Vũ Thế Nghi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Lạc Long Quân, ô tô, lô góc, dân xây. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.