Tin đăng đã hết hạn.

Hàng siêu hiếm, Bán nhà VIP siêu đẹp Tây Hồ, thang máy xịn, vị trí đắc địa ngay Lotte Lạc Long Quân

Ngày đăng: 27/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM HIẾM CÓ TÂY HỒ TRUNG TÂM, ĐẲNG CẤP SỐNG THƯỢNG LƯU Vị trí vàng: Ngay sau Quận Ủy, sát Lotte, khu VIP Tây Hồ mặt ngõ to, giá trị còn hơn cả mặt phố. Bao quanh là trung tâm thương mại, trường học, ngân hàng, khu dân trí cao. Ngôi nhà đẳng cấp: - Căn nhà có vị trí quá đẹp, khu vip nhất Tây Hồ Lạc Long Quân, thông sang Võ Chí Công ngay gầy khu Liên Cơ hành chính công, giáp quận uỷ Tây Hồ. - Ngõ đẹp vip nhất khu, căn nhà thiết kế theo lối tân cổ điển. Bên ngoài ốp đá, nội thất bên trong sang trọng tinh tế. - Thang máy nhập khẩu sịn đẹp. Có giếng trời thông thoáng. - Tất cả các nội thất thiết bị trong nhà được gia chủ lựa chọn kỹ càng tâm huyết và thể hiện đẳng cấp thượng lưu. - Full nội thất cao cấp chỉ việc xách vali về ở - Không gian thoáng sáng, cực kỳ phù hợp để ở hoặc kết hợp văn phòng, cho thuê Đây không chỉ là căn nhà, mà là biểu tượng đẳng cấp sống tại trung tâm Tây Hồ. Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh gọn. Liên hệ xem nhà: Ms. Vân 0973789759- Chuyên gia tư vấn Biệt Thự Xanh - Nhà phố Đẹp - Đồng hành cùng Anh chị Kiến tạo tương lai Xanh An Lành - Thịnh vượng.

Xem thêm

Liên hệ:

097 378 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

69,5 tỷ

100 m²
695 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Liền kề H36 Lạc Long Quân, Đ. Lạc Long Quân, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TV

TƯỜNG VÂN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng siêu hiếm, Bán nhà VIP siêu đẹp Tây Hồ, thang máy xịn, vị trí đắc địa ngay Lotte Lạc Long Quân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.