Tin đăng đã hết hạn.

Nhà sẵn ở luôn - cho thuê dòng tiền. 2 tầng - 16/20m2. Tầm giá hiếm không ai có - 1.xx tỷ

Ngày đăng: 26/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà sẵn ở luôn - Cho thuê dòng tiền. 2 tầng - 16/20m2. Tầm giá hiếm không ai có - 1.xx tỷ. Siêu phẩm P. Hồng Hà, thửa đất vuông, mặt tiền rộng. Các phòng đều có cửa sổ thoáng và sáng. Ngõ ngách nông xe máy tránh nhau thoải mái, 50m ra ô tô tránh đỗ, khu vực dân trí cao, an ninh bảo đảm. Liên hệ em Hường BĐS: 0983339892cam kết ảnh thật 100%).

Xem thêm

Liên hệ:

098 333 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 2,5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

2 PN, 2 WC
16 m²
81,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. An Dương, P. Yên Phụ, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
KH

Khương Thu Hường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà sẵn ở luôn - cho thuê dòng tiền. 2 tầng - 16/20m2. Tầm giá hiếm không ai có - 1.xx tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.