Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà chính chủ Lạc Long Quân, Tây Hồ. 35m², 5 tầng, gần Hồ Tây, sổ đỏ sang tên ngay

Ngày đăng: 27/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Ngôi nhà tọa lạc tại vị trí đẹp trên phố Lạc Long Quân Tây Hồ, rất hiếm nhà bán: Lh 0989190278 Diện tích: 35m², xây 5 tầng mới cứng, thiết kế hiện đại. Một mặt thoáng vĩnh viễn, không lo bí khí, thoáng mát quanh năm. Ngõ thông, ô tô gần, khu dân trí cao, an ninh tốt. Bao quanh nhiều tiện ích: Hồ Tây, công viên, siêu thị, trường học các cấp, bệnh viện. Giá bán chỉ 8.5 tỷ cực kỳ hợp lý cho vị trí trung tâm. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn chỉnh, sẵn sàng giao dịch. LH ngay: 0989190278 để xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

098 919 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8,45 tỷ

3 PN, 4 WC
35 m²
241,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
6
Địa chỉ
Liền kề H36 Lạc Long Quân, Đ. Lạc Long Quân, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
0

0989190278

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà chính chủ Lạc Long Quân, Tây Hồ. 35m², 5 tầng, gần Hồ Tây, sổ đỏ sang tên ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.