Tin đăng đã hết hạn.

Bán 227m2 Tây Nam, Xuân Diệu, Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội, 1,344 triệu/m2, 227m2, 40PN, 40WC

Ngày đăng: 14/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố nằm ở vị trí đắc địa tại Xuân Diệu, Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội. Với diện tích 227m2 và thiết kế 10 tầng, căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc kinh doanh. + Diện tích rộng 227m2, phù hợp cho nhiều mô hình kinh doanh. + Thiết kế 10 tầng với 40 phòng ngủ và 40 phòng tắm, đầy đủ tiện nghi. + Mặt tiền 6.8m, thuận lợi cho việc buôn bán và quảng bá thương hiệu. + Hướng cửa chính Tây Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí thoáng đãng. + Ngõ vào rộng 7m, dễ dàng di chuyển cho xe ô tô. + Pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho khách hàng. Điểm đặc biệt: Căn nhà có mặt tiền rộng, rất phù hợp cho các hoạt động kinh doanh và cho thuê. Vị trí gần các khu vực sầm uất, thuận tiện cho việc tiếp cận khách hàng. Đường vào rộng rãi, thuận lợi cho việc vận chuyển hàng hóa. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Siêu thị Winmart, Tmart Âu Cơ. - Học viện Thiết kế và Thời trang London. - Me School Vườn Đào - Trường mầm non Quận Tây Hồ. - Sky International Preschool Tây Hồ. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và xem nhà: 0977968404, Hà Đình Nam.

Xem thêm

Liên hệ:

097 796 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

305,09 tỷ

227 m²
1,34 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
10
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Xuân Diệu, P. Quảng An, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
HN

Hà Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 227m2 Tây Nam, Xuân Diệu, Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội, 1,344 triệu/m2, 227m2, 40PN, 40WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.