Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố tây hồ lô góc 3 thoáng vị trí kim cương 205m 150 tỷ (3thl10070)

Ngày đăng: 31/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: Mặt phố Tây Hồ, Quảng An, Tây Hồ khu vực sang chảnh nhất Thủ đô, quy tụ toàn biệt thự, nhà hàng, khách sạn cao cấp, giới thượng lưu và người nước ngoài. Ưu điểm nổi bật: Lô góc cực đẹp, 3 mặt thoáng vĩnh viễn, kinh doanh hái ra tiền Hiện đang cho thuê nguyên căn làm nhà hàng Nhật, hợp đồng còn 3 năm, khách mua tiếp tục hưởng dòng tiền ổn định Vị trí ngay đầu phố Tây Hồ trung tâm du lịch và nghỉ dưỡng bậc nhất Hà Nội Đã có GPXD xây 7 tầng nổi + 1 tầng hầm, phù hợp làm building, khách sạn, toà nhà căn hộ cao cấp... Thông tin chi tiết: Diện tích lớn: 205m² Hiện trạng: Nhà 3 tầng đang khai thác cho thuê Pháp lý: 2 sổ đỏ vuông đét full thổ cư sở hữu lâu dài sẵn sàng công chứng Liên Hệ Em Hạnh 0383367296 Chuyên BĐS Hà Nội: Cầu Giấy, Mỹ Đình, Phạm Hùng, Nguyễn Hoàng, Hàm Nghi, Hồ Tùng Mậu để xem nhà ngay! Thông tin chính xác Ảnh minh họa.

Xem thêm

Liên hệ:

038 336 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

150 tỷ

202 m²
742,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tây Hồ, P. Quảng An, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
HH

Hồng Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố tây hồ lô góc 3 thoáng vị trí kim cương 205m 150 tỷ (3thl10070) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.