Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố Võ Chí Công- Quận Cầu Giấy - 400m 9 tầng+ ham-MT:13m -170 Tỷ PCCC đầy đủ đạt chuẩn

Ngày đăng: 27/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà Mặt phố Võ Chí Công- Quận Cầu Giấy - 400m 9 tầng ( hầm ) - MT:13m -Cho thuê 340 Triệu/ThángGiá : 170 Tỷ - PCCC đầy đủ đạt chuẩn -DUY NHẤT TÒA NHÀ MẶT VÕ CHÍ CÔNG - NƠI GIAO THOA GIỮA 3 QUẬN CẦU GIẤY- TÂY HỒ- BA ĐÌNH.. + Với thiết kế thông minh, hai thang máy, thang bộ thoát hiểm, tòa nhà đang vận hành cực tốt phù hợp cho khách mua làm văn phòng hay đầu tư dòng tiền. Có hầm để xe rộng như sân bóng + Chủ nhà đang cho thuê dài hạn 340tr/tháng, khách có thể duy trì hoặc lấy lại sử dụng bất kỳ lúc nào. + Sổ Đỏ pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch. Lh : Ngọc Hoa:0966148588 Chuyên BĐS đẹp giá tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

096 614 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

170 tỷ

405 m²
419,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Võ Chí Công, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
H

Hoalethanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố Võ Chí Công- Quận Cầu Giấy - 400m 9 tầng+ ham-MT:13m -170 Tỷ PCCC đầy đủ đạt chuẩn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.