Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 5 tầng phú xá phú thượng tây hồ hà nội :0981222026

Ngày đăng: 02/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ 5 TẦNG PHÚ XÁ PHÚ THƯỢNG TÂY HỒ HÀ NỘI Diện tích đất: 73,8m² nở hậu Mặt tiền: 5m Hướng: Tây Bắc Kết cấu: Nhà xây 5 tầng, chắc chắn phù hợp để ở, cho thuê hoặc làm văn phòng Vị trí đẹp: Đường vào rộng, hai ô tô tránh nhau dễ dàng Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Đơn giá bán: 290 triệu/m² TỔNG GIÁ BÁN = 73,8m² 290 triệu/m² = 21.402.000.000 VNĐ Tổng: ~21,4 tỷ đồng Liên hệ trực tiếp: Mr. Long 0972853966 | 0972853966 Nhà vị trí đẹp Đường rộng Pháp lý rõ ràng Sẵn sàng giao dịch ngay

Xem thêm

Liên hệ:

097 285 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 5 tầng phú xá phú thượng tây hồ hà nội :0981222026 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.