Tin đăng đã hết hạn.

Tòa nhà văn phòng khủng tại Xuân La mặt đường sầm uất trung tâm kinh tế mới tại Hà Nội

Ngày đăng: 25/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán toà nhà tại Xuân La diện tích 266,5m2 toà nhà được thiết kế hiện đại phù hợp cho việc phục vụ văn phòng lớn. Sát các khu vực lớn như Ngoại Giao Đoàn, Hồ Tây, đường Võ Chí Công phù hợp cho việc đi lại.

Xem thêm

Liên hệ:

035 436 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

215 tỷ

266.5 m²
806,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Xuân La, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
HN

Hữu Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa nhà văn phòng khủng tại Xuân La mặt đường sầm uất trung tâm kinh tế mới tại Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.