Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố thụy khuê, vị trí kinh doanh đỉnh, phố vip 52m2, giá 20. tỷ.

Ngày đăng: 26/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thụy Khuê 52 m2, 3 tầng, mặt tiền 4.8 m, giá 20.5 tỷ Tây Hồ Hà Nội BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ - MẶT PHỐ THỤY KHUÊ - VỈA HÈ - KINH DOANH - NHÀ 3 TẦNG XÁC ĐỊNH BÁN ĐẤT. - Vị trí Nhà mình bán mặt phố, vỉa hè, gần Bưởi, kinh doanh sầm uất, gần Hồ Tây, có thể cải tạo cho thuê tạm vẫn ổn,, mảnh đất xây tòa nhà quá đỉnh - Thiết kế Nhà 3 tầng đã. sổ đỏ vuông vắn,

Xem thêm

Liên hệ:

092 318 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

20,5 tỷ

3 PN, 3 WC
52 m²
394,23 triệu/m²
Địa chỉ
Sun Grand City Thụy Khuê Residence, Đ. Thụy Khuê, P. Thụy Khuê, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
PT

Phan Toàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố thụy khuê, vị trí kinh doanh đỉnh, phố vip 52m2, giá 20. tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.