Tin đăng đã hết hạn.

Lạc Long Quân TÂY HỒ. 70M2, mặt tiền 6.7m. Thông số quá nét. nhà 5 tầng LÔ GÓC chỉ 11.7 tỷ

Ngày đăng: 02/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

DIỆN TÍCH RỘNG Ở SƯỚNG - MẶT TIỀN ĐỈNH CẤP - MẶT NGÕ THÔNG LẠC LONG QUÂN THUỴ KHUÊ - LÔ GÓC 3 THOÁNG Vị trí đẹp, mặt ngõ thông đi từ 32 Lạc Long Quân hoặc 580 Thuỵ Khuê ngay đầu chợ Bưởi ngõ thẳng tắp 1 ngoặt đến nhà. 5p đi bộ ra Hồ Tây lộng gió Nhà lô góc 2 mặt ngõ, 1 khe thoáng tổng thoáng 3 mặt ở cực kì sướng. Phòng nào cũng có cửa sổ. Mặt tiền rộng phòng cực thoáng. Có thể chia thành 2 phòng nhỏ Thiết kế 5 tầng Tầng 1: Phòng khách bếp vệ sinh Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 1 phòng ngủ siêu rộng + vệ sinh khép kín Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi + vệ sinh Sổ đỏ đẹp, giao dịch ngay. Giá bán 11,7 tỷ Liên hệ Thanh Thuỷ 0969502256 nhà thật xem nhà miễn phí và trực tiếp gặp chủ Nhận mua bán kí gửi BĐS Trung thực - tận tâm

Xem thêm

Liên hệ:

096 950 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

11,7 tỷ

4 PN, 4 WC
70 m²
167,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Liền kề H36 Lạc Long Quân, Đ. Lạc Long Quân, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
pt

pham thi thuy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lạc Long Quân TÂY HỒ. 70M2, mặt tiền 6.7m. Thông số quá nét. nhà 5 tầng LÔ GÓC chỉ 11.7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.