Tin đăng đã hết hạn.

Bán Tòa văn phòng 9 tầng- 1 hầm- cực kỳ đẳng cấp- thiết kế hiện đại- Mặt phố Tây Hồ-280m2- 200 tỷ

Ngày đăng: 28/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

TOÀ BUIDING HẠNG A - 9 TẦNG - HOÀNH TRÁNG - MẶT PHỐ TÂY HỒ- VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA SÁT HỒ TÂY - DÒNG TIỀN CAO + Diện tích 280m2 + Mặt tiền: 12m + Nhà 9 tầng thiết kế làm văn phòng + Giá 200 tỷ + Toà nhà có vị trí đắc địa tại quận Tây Hồ,vỉa hè cực rộng ô tô dừng đỗ 2 chiều giao thông thuận tiện kết nối Võ Chí Công - Lạc Long Quân phù hợp làm trụ sở tập đoàn lớn, công ty, ngân hàng, thời trang kinh doanh đa lĩnh vực . + Thiết Kế Xây dựng 1 tầng hầm thông sàn + 8 tầng nổi thiết kế chuẩn VP hạng A siêu VIP 2 thang máy nhập khẩu Nhật Bản, 2 thang thoát hiểm đảm bảo đầy đủ tiêu chuẩn phòng cháy . Trang thiết bị nội thất nhập khẩu ,điều hoà trung tâm, hệ thống máy phát điện , phòng cháy từng tầng riêng biệt + Hiện chủ đang cho đơn vị kinh doanh thời trang thuê cả toà doanh thu khoảng 400tr/ tháng . + Pháp lý: 2 sổ 1 chủ , sẵn sàng giao dịch ( GPXD + PCCC ) LIÊN HỆ XEM NHÀ VÀ KẾT NỐI GẶP CHỦ: 0915551389

Xem thêm

Liên hệ:

091 555 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

200 tỷ

280 m²
714,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu chung cư Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Bích Thùy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Tòa văn phòng 9 tầng- 1 hầm- cực kỳ đẳng cấp- thiết kế hiện đại- Mặt phố Tây Hồ-280m2- 200 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.