Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà apartment phố Tây Hồ, Xuân Diệu, lô góc, ô tô tránh, 640m2 9 tầng MT 20m, giá 230 tỷ

Ngày đăng: 22/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

+ Cần bán gấp Toà tổ hợp Apartment kết hợp nhà hàng, cafe phố Xuân Diệu - Tây Hồ.
- Diện tích: 640m2 full thổ cư x 9 tầng x mặt tiền 20m.
- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch.
+ Vị trí đẹp, sát phố, cách Hồ Tây chỉ vài bước chân. Khu vực tập trung nhiều nhà hàng, khách sạn, khách du lịch tấp nập, luôn kín phòng.
+ Toà nhà apartment xây dựng 9 tầng, thang máy nhập khẩu, nội thất hoàng gia, doanh thu khủng.
+ Thuận tiện giao thông đi hướng Xuân Diệu - Tây Hồ - Âu Cơ - Đặng Thai Mai - Quảng An.

Liên hệ xem nhà: 0919799191 Mr Liệu (miễn trung gian).

Xem thêm

Liên hệ:

091 979 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

230 tỷ

640 m²
359,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
0

0919799191

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà apartment phố Tây Hồ, Xuân Diệu, lô góc, ô tô tránh, 640m2 9 tầng MT 20m, giá 230 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.