Tin đăng đã hết hạn.

Phường phú thượng- bán nhà mặt phố - lô góc - dt 200m2 giá 54,5 tỷ

Ngày đăng: 10/04/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

PHƯỜNG PHÚ THƯỢNG- BÁN NHÀ MẶT PHỐ - LÔ GÓC - DT 200M2 GIÁ 54,5 TỶ
HIẾM - CÓ KHÓ TÌM- MẢNH ĐẤT ĐẸP CÒN SÓT LẠI- MẶT TIỀN QUYỀN LỰC- VỈA HÈ- 2 MẶT THOÁNG- TRƯỚC NHÀ CONTENNER TRÁNH Ô TÔ
Khu vực Phường Phú Thượng- Tây Hồ đã và đang thành hình mạnh mẽ theo qui hoạch tổng thể của Khu vực Tây Hồ Tây: Khu Ciputra- Khu Ngoại Giao Đoàn- Sun Shine trong hiện tại và tương lai.
Hiện trạng thửa đất vuông vắn, rộng rãi, mặt tiền rộng, lô góc ở vị trí đắc địa nhất trên đường Phú Xá với đường trước nhà Ô Tô tránh contener. Gần các Ngân Hàng, Cty, Trường học, Chung cư lớn
chia lô cực đẹp với 2 mặt tiền
Xây dựng toà Buiding 7 Tầng thang máy thì vô đối.
Sổ đỏ nở hậu nhẹ sẵn sàng giao dịch
LH 0972992218 Em Trọng

Xem thêm

Liên hệ:

097 299 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

54,5 tỷ

200 m²
272,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu nhà ở Phú Thượng, Đ. An Dương Vương, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
ĐT

Đức Trọng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Phường phú thượng- bán nhà mặt phố - lô góc - dt 200m2 giá 54,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.